GM NEWS,FLASH: दुख:द घटना – तोंडापूर येथे नापिकीला कंटाळून कर्जबाजारी शेतकऱ्याची आत्महत्या. रुग्णवाहिका नसल्याने परीसरातील रुग्णांसह मृतदेहांची होतेय अवहेलना.

0
229

तोंडापूर ता.जामनेर दि .२४ ( एकनाथ कोळी ) : – जामनेर तालुक्यातील तोंडापुर  येथे नापीकीला कंटाळुन६७ वर्षीय शेतकऱ्याने स्वतःच्या शेतात विहीरीत उडी घेऊनअत्महत्या केल्याची घटना आज सकाळी उघडकीस आली.
तोंडापूर येथील भाऊराव आनंदा अपार असे त्याचे नाव असुन त्यांच्याकडे चार ते पाच एकर शेतीत मेहनत करुनही वाया गेलेला माल हाती न लागल्याने कर्ज परतफेड कशी करावी या विवचानेतुन अत्महत्या केल्याचे बोलले जात आहे.त्याना एक अपंग मुलगी असुन तीची देखभाल मुलाचे लग्नही बाकी असताना शेतातही नुकसान झाल्याने विहीरीच्या काठावर आपला रुमाल,घड्याळ,वीस रुपयाची नोट आणी पायातील बुट बाजुला ठेऊन उडी घेतली .सकाळी कापूस वेचणीसाठी पाणी काढायला गेलेल्या महीलांच्याहा प्रकार लक्षात आला.
सदर घटनेचा पहुर पोलीसांतर्फे पंचनामा करण्यात आला त्यावेळी पोलीस हवलदार किरण शिंपी,नवल हटकर ,पो.पा.सुलोचना पाटील,जितेंद्र पाटील, माजी सरपंच सुनिल कालभिले ,नाना जाधव., जगन काळे,व ग्रामस्थ हजर होते . मृतास शव विच्छेदनासाठी जामनेर येथे हलविण्यात आले. रुग्ण वाहीकेची तोंडापूरला मागणी..शेतात मृत झालेल्याव्या शेतकऱ्याचे प्रेत शेतातुन जामनेर येथे नेण्यासाठी कोणतिच गाडीची व्यवस्थानसल्याने काही तास जामनेर येथुन रुग्णवाहीका येत असल्याची माहीती मिळत होती माञ बराच वेळ होऊनही गाडी मिळत नसल्या नागरीकांनी नाराजी व्यक्य केली .त्यासाठी तोःडापूर गावासाठी स्वतंञ रुग्णवाहीका मिळावी अशी मागणी होत आहे.