ग्रेट मराठी न्युज,GM NEWS,आवाहन वृत्त: झाडे लावा … झाडे जगवा अभियानार्तंगत जामनेर तालुक्यातील सर्व शाळांमध्ये होणार वृक्षारोपन. शिक्षण विभागाच्या सहकार्याने हिवरखेडा बु. येथील सामाजिक कार्यकर्ते तुषार सुरेश पाटील यांचा प्रेरणादाई स्तुत्य उपक्रम. वृक्षारोपन कार्यात सर्वांनी सहकार्य करण्याचे आवाहन !

0
271

जामनेर,दि. १९ ( मिलींद लोखंडे ) : –
झाडे लावा … झाडे जगवा अभियानार्तंगत जामनेर तालुक्यातील सर्व शाळांमध्ये वृक्षारोपन करण्यात येणार आहे .शिक्षण विभागाच्या सहकार्याने हिवरखेडा बु. येथील सामाजिक कार्यकर्ते तुषार सुरेश पाटील स्वखर्चाने हा प्रेरणादाई स्तुत्य उपक्रम राबवित आहेत.

झाडे लावा , झाडे जगवा अभियानाअंतर्गत वृक्ष लागवड मोहीमेत सहभागी होऊन अभियान यशस्वी करण्यासाठी वृक्ष आपले मित्र या उक्तीनुसार झाडे आपणास ऑक्सीजन , फळे , फुले , सावली यांसारख्या अनेक गोष्टी विनामुल्य देतात , परंतु आज विविध कारणांमुळे मोठ्या प्रमाणावर वृक्षतोड होत असल्यामुळे पर्यावरणाचा हास होऊन पर्यावरणाचे संतुलन दिवसेंदिवस बिघडत आहे . त्यामुळे सर्व सजिवांना अनेक अडचणींना सामोरे जावे लागत आहे . पर्यावरणाचे संतुलन अबाधीत रहावे या उदात्त हेतुने निसर्गप्रेमी श्री . तुषार सुरेश पाटील यांच्या योगदानातुन व शिक्षण विभाग , पंचायत समिती , जामनेर यांच्या सहकार्याने जामनेर तालुक्यातील सर्व जिल्हा परीषद शाळा व खाजगी व्यवस्थापनाच्या शाळांमध्ये झाडे लावा झाडे जगवा या उपक्रमाच्या माध्यमातुन मोफत रोपवाटप व वृक्षलागवड अभियान राबविण्यात येणार आहे .
या वृक्ष लागवड मोहिमेत सर्वांनी सहभागी होवुन अभियान यशस्वितेसाठी सहकार्य करावे ही आग्रहाची नम्र विनंती श्री . तुषार सुरेश पाटील , ( सामाजिक कार्यकर्ते ) संपर्क : ८८८८४४४४४८ यांनी केली आहे .